Thiết bị chuyển mạch thông minh TL-SL2452 hãng TP-Link

Thiết bị chuyển mạch thông minh TL-SL2452 hãng TP-Link
5.330.000₫
Tình trạng: Hết hàng
Hãng sản xuất: TP-link
  • Hệ thống cửa hàng
  • Số 73, Phố Đặng Xuân Bảng, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội - 0906240269
  • Số 21 Nguyễn Đức Cảnh, phường Tương Mai, Q. Hoàng Mai, TP Hà Nội - 0936406969

Thiết bị chuyển mạch thông minh TL-SL2452 hãng TP-Link.

  • Switch chia mạng TP-LINK 48 Port 10/100Mbps TL-SL2452 là một thiết bị quan trọng dùng để kết nối các đoạn mạng với nhau theo mô hình mạng hình sao (Star). Theo mô hình này, switch đóng vai trò là thiết bị trung tâm, tất cả các máy tính đều được nối về đây trong một hệ thống mạng.
  • 48 cổng tốc độ 10/100Mbps, 2 cổng tốc độ 10/100/1000Mbps và 2 khe cắm Gigabit SFP.
  • Quản lý trên nền Web cho việc thiết lập nhanh chóng và dễ dàng.
  • Hỗ trợ Port-Based VLAN và IEEE 802.1Q Tag VLAN.
  • Hỗ trợ quản lý địa chỉ MAC tĩnh và bộ lọc địa chỉ MAC.
  • Kiến trúc Non-Blocking chuyển tiếp và lọc các gói tin ở 1 tốc độ cao cho thông thông lượng tối đa.
  • Chế độ Auto-MDI/MDIX giúp bạn không cần dùng tới các loại cáp chéo.
  • Hỗ trợ lưu trữ và chuyển tiếp để tối đa hiệu suất mạng trong khi đó tối thiểu sự lan truyền của các gói tin xấu.
  • Thiết lập quản trị trên nền web nhanh chóng và dễ dàng.
  • Hỗ trợ VLANs Port-Based, chuẩn IEEE 802.1Q Tag VLANs và MTU VLAN.
  • Hỗ trợ Port Trunking, 12 nhóm Trunking, lên tới 2 đến 4 thành viên trong mỗi nhóm.
  • Hỗ trợ Static Port Priority và chuẩn IEEE 802.1p Class of Service (CoS) với 4 cấp độ hàng đợi ưu tiên.
  • Bảo hành: 36 tháng.

Thông số kỹ thuật:

TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG

Giao Thức và Tiêu Chuẩn

IEEE 802.3, 802.3u, 802.3ab, 802.3z, 802.3x, 802.1q, 802.1p

Giao Diện

48 cổng RJ45 tự động đàm phán với tốc độ 10/100Mbps (Tự động MDI/MDIX)

2 cổng RJ45 tự động đàm phán với tốc độ 10/100/1000Mbps(Tự động MDI/MDIX)

2 cổng Gigabit SFP

Truyền Thông Mạng

10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable( tối đa 100m)

EIA/TIA-568 100Ω STP(tối đa 100m)

100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e cable (tối đa 100m)

EIA/TIA-568 100Ω STP(tối đa 100m)

1000BASE-X: MMF, SMF

Nút

Nút khởi động lại

Băng Thông Back Up

17.6Gbps

Tốc Độ Gói Tin Chuyển Tiếp

13.1Mpps

Bảng Địa Chỉ Mac

8k

Kích cỡ Bộ Đệm

7Mb

Cấp Nguồn Bên Ngoài

100-240VAC, 50/60Hz

Fan Quantity

Fanless

Kích Thước ( W x D x H )

17.3 x 10.2 x 1.7 in. (440 x 260 x 44 mm)

TÍNH NĂNG PHẦN MỀM

Chức Năng Cơ Bản

MAC Address Auto-Learning and Auto-aging,

Kiểm soát bão nhiễu sóng (Broadcast, Multicast, Unknown unicast),

Port Mirroring

Phương Thức Truyền

Lưu trữ và chuyển tiếp

Độ Ưu Tiên

Ưu tiên cổng cơ bản

Ưu tiên chuẩn IEEE 802.1p cơ bản : 4 hàng đợi

Ưu tiên cơ bản DSCP IP

Kết Hợp Liên Kết

Port Trunking

VLAN

Port Based VLAN

802.1Q Tag-VLAN

MTU VLAN

Danh Sách Kiểm Soát Truy Cập

Dựa trên cổng

Dựa trên địa chỉ MAC

Bảo Mật

Port Security

Kết hợp địa chỉ MAC tĩnh

Kết hợp địa chỉ MAC động

Quản Lý

Quản trị web(http)

Quản trị từ xa

Chức Năng Hệ Thống

Thiết lập địa chỉ IP cố định

VCT (Thử nghiệm cáp trực quan)

Port Flow Statistics, TFTP Upgrade

OTHERS

Certification

FCC, CE

Package Contents

Switch TL-SL2452WEB

dây nguồn, khung đỡ KIT; hướng dẫn sử dụng

System Requirements

Microsoft® Windows® 98SE, NT, 2000, XP, Vista™ hoặc Windows 7, MAC® OS, NetWare®, UNIX® hay Linux.

Environment

Nhiệt độ hoạt động: 0°C ~40°C (32°F ~104°F)

Nhiệt độ lưu trữ:-40°C ~70°C (-40°F ~158°F);

Độ ẩm hoạt động:10%~90% không ngưng tụ

Độ ẩm lưu trữ:5%~90% không ngưng tụ

 

0936406969
zalo 0906240269