Thiết bị chuyển mạch TL-SL3428 hãng TP-Link

Thiết bị chuyển mạch TL-SL3428 hãng TP-Link
5.200.000₫
Tình trạng: Chỉ còn 100 sản phẩm
Hãng sản xuất: TP-link
mô tả ngắn: 

24 cổng RJ45 tốc độ 10/100Mbps (Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)

4 cổng RJ45 tốc độ 10/100/1000Mbps (Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)

2 khe cắm SFP tốc độ 100/1000Mbps

1 cổng Console

  • Hệ thống cửa hàng
  • Số 21 Nguyễn Đức Cảnh, phường Tương Mai, Q. Hoàng Mai, TP Hà Nội - 02436340760
  • Số 73, Phố Đặng Xuân Bảng, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội - 024 77726969

Thiết bị chuyển mạch TL-SL3428 hãng TP-Link.

☘️ Switch chia mạng TP-LINK 24 Port 10/100Mbps TL-SL3428 là một thiết bị quan trọng dùng để kết nối các đoạn mạng với nhau theo mô hình mạng hình sao (Star). Theo mô hình này, switch đóng vai trò là thiết bị trung tâm, tất cả các máy tính đều được nối về đây trong một hệ thống mạng.

☘️ TL-SL3428 cung cấp các chức năng IP-MAC-Port-VID Binding, Port Security, kiểm soát nhiễu và DHCP Snooping chống lại những cơn bão Broadcast, những đợt tấn công ARP.

☘️ TL-SL3428 sẽ áp dụng chính sách QoS. Người quản trị có thể chỉ định các mức độ ưu tiên của lưu lượng truy cập dựa trên địa chỉ IP, địa chỉ MAC, các cổng giao thức TCP, UDP.

☘️ Đối với các ứng dụng của chuyển mạch layer 2, TL-SL3428 hỗ trợ hàng loạt những tính năng của thiết bị layer 2, 802.1Q cờ VLAN, Port Mirroring, Port Isolution, STP/RSTP/MSTP, Link Aggregation Control Protocol và chức năng điều khiển luồng 802.3x.

☘️ TL-SL3428 dễ dàng sử dụng và quản lý. TL-SL3428 hỗ trợ nhiều tính năng quản lý theo tiêu chuẩn thân thiện với người dùng, chẳng hạn như Graphical User Interface (GUI) hay Command Line Interface(CLI).

TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG

Giao Thức và Tiêu Chuẩn

IEEE 802.3i,IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z,IEEE 802.3ad, I EEE 802.3x,IEEE 802.1d, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w,IEEE 802.1q, IEEE 802.1x, IEEE 802.1p

Giao Diện

24 cổng RJ45 tốc độ 10/100Mbps (Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)

4 cổng RJ45 tốc độ 10/100/1000Mbps (Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)

2 khe cắm SFP tốc độ 100/1000Mbps

1 cổng Console

Truyền Thông Mạng

10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (tối đa 100m)

100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e hoặc cáp ở trên

(tối đa 100m)

1000BASE-X: MMF, SMF

Fan Quantity

Fanless

Kích Cỡ (W X D X H)

17.32 x 8.7 x 1.73 in.(440 x 220 x 44 mm)

Cấp Nguồn

100~240VAC, 50/60Hz

HIỆU NĂNG

Băng Thông/Backplane

12.8Gbps

Bảng Địa Chỉ Mac

8k

Tốc Độ Chuyển Tiếp Gói Tin

9.5Mpps

Khung Jumbo

10240 Bytes

TÍNH NĂNG PHẦN MỀM

Tính Năng Chuyển Tiếp L2

IGMP Snooping V1/V2/V3

802.3ad LACP (Tập hợp lên tới 8 nhóm, mỗi nhóm 8 cổng)

Spanning Tree STP/RSTP/MSTP

BPDU Filtering/Guard

TC/Root Protect

Loop back detection

802.3x Flow Control

Chất Lượng Dịch Vụ

Hỗ trợ 802.1p CoS/DSCP ưu tiên

Hỗ trợ 4 hàng đợi ưu tiên

Lập lịch hàng đợi: SP, WRR, SP+WRR

Port/Flow- trên nền Rate Limiting

Voice VLAN

VLAN

Hỗ trợ IEEE802.1Q với 4K VLAN groups và 4K VIDs

Port/ MAC/Protocol-based/Private VLAN

GARP/GVRP

Quản lý cấu hình VLAN

Danh Sách Kiểm Soát Truy Cập

L2~L4 lọc gói tin dựa trên địa chỉ MAC,địa chỉ IP nguồn và đích, cổng TCP/UDP, 802.1p, DSCP và VLAN ID

Dựa trên phạm vi thời gian

Bảo Mật

IP-MAC-Port-VID Binding

IEEE 802.1X Port/MAC Based authentication, Radius,Guest VLAN

DoS Defence

Dynamic ARP inspection (DAI)

SSH v1/v2

SSL v2/v3/TLSv1

Port Security

Broadcast/Multicast/Unknown-unicast Storm Control

Quản Lý

GUI trên nền web và quản lý với CLI

SNMP v1/v2c/v3, tương thích với MIBs public và MIBs TP-LINK private

RMON (1, 2, 3, 9 groups)

DHCP/BOOTP Client, DHCP Snooping, DHCP Option82

CPU Monitoring

Port Mirroring

Time Setting: SNTP

Integrated NDP/NTDP feature

Firmware Upgrade: TFTP & Web

System Diagnose: VCT

SYSLOG & Public MIBS

OTHERS

Certification

CE, FCC

Package Contents

Bộ chuyển đổi, dây cắm nguồn, hướng dẫn cài đặt nhanh, đĩa CD nguồn, Rackmount Kit; Rubber Feet

System Requirements

Microsoft® Windows® 98SE, NT, 2000, XP, Vista™ hoặc Windows 7, MAC® OS, NetWare®, UNIX® hoặc Linux.

Environment

Nhiệt độ hoạt động: 0°C~40°C (32°F~104°F)

Nhiệt độ bảo quản: -40°C~70°C (-40°F~158°F)

Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ

Độ ẩm bảo quản: 5%~90% không ngưng tụ

 Bảo hành: 36 tháng.

Lý do lựa chọn sản phẩm của Skytech

👉 Cam kết cung cấp giá tốt nhất, nhiệt tình nhất

👉 TP Link giá rẻ, chất lượng tốt nhất thị trường.

👉 Dịch vụ chăm sóc khách hàng sau bán hàng tận tình, chu đáo.

👉 Bảo hành chính hãng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất.

👉 Giao hàng miễn phí trong nội thành Hà Nội.

👉 Miễn phí 1 đổi 1 trong vòng 3 ngày đầu tiên.

Thông tin liên hệ

SKYTECH VIETNAM

🏦 Địa chỉ: Số 73 Phố Đặng Xuân Bảng, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

☎ Điện thoại: 024 77726969 - 0886408338 - 0906240269

📩 Email: admin@imagepro.vn

💻 Website: www.skytech.com.vn

0906240269